นอกรอบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 28 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    เปลื่ยนคอลโซล EG ตัวนอก
    ติดเว็ทเทอร์กาดร์ EG
    ยกครัตท์ b13

2. อ่าว แล้วรถสุธีใส่คอนโซลของ EG ได้เลยหรอครับ ไม่ต้องแปลงไรเลยหรอ แล้วไปเอาจากที่ไหนมาอ่ะ ดีๆครับ ภายในรถสุธีจะได้ไม่เซอมาก ดีใจด้วย......อิอิ ปล.ทำไมสุธีมันมอมแมมที่สุดเลยวะสาดดด !

3. tee kmit

281
    4
    0
    ไม่ใช้ครับคุณฉัตร วันนั้นทำรถ3คันคับ
    ก็มีช่วงเช้าก็เป็นรถของท่านประธาน
    ช่วงบ่ายก็เปลื่ยนคอลโซล EG ตัวนอก
    และติดเว็ทเทอร์กาดร์ของคุณปาล์ม
    ช่วงมืดๆก็ยกครัตท์รถของผมเองครับ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ต่อด้วยงาน ชำแหละ มอเตอร์สตาร์ท U12 มายำกันเล่น

ขอบอกว่าโคตรเมาคับเมื่อคืน:D

5. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    น่าสนุกดีอ่ะ...

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    มีน้องหมาจู๋จี๋กันด้วยอ่า อิจฉาหมา แงๆๆๆๆๆ

7. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ขอบอก แอตอะ เมาชิหาย

8. อ๋อเข้าใจแระครับ ทำกัน 3 คันเลย .........ดีครับ จะได้เก่งๆแล้วถ้ารถผมพังก็มาทำให้ด้วยนะ อิอิ

9. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
  10. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เล่นกันซะมันเลย

11. tee kmit

281
    4
    0
    ทามไงละคับพี่ไม่ค่อยมีเงินเข้าอู่นี้ครับ
    แล้วที่บ้านก็ซ่อมรถกันเองอยู่แล้วอะคับ
    ก็ได้อะไรมาเยอะจากคุณพ่ออะคับ
    อิๆๆ

12. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    กาทู้นอกรอบก็มีทำไมเอามลงกาทู้นี้อะคับ
    ว่าแต่น่าสนุกเหมือนกันนะเนี่ยเมื่อไหร่จะนอกรอบโปรเจคใหญ่ซักทีอะ
    เอางัยๆ

13. นอกรอบโปรเจคใหญ่นี่คือไรวะ หมายถึงทำรถชุดใหญ่ หรือไปเที่ยวชุดใหญ่ ถ้าไปเที่ยวชุดใหญ่รอยาวเลยว่ะน้องต้อม ความจิงกูก็อยากไปเหมือนกัน แต่ไม่เงิน แย่จิงๆ.........เศร้า!

14. Nat_mo

781
    15
    18
    นอกรอบชุดใหญ่คงรอไปก่อน

ส่วนไอ้ชุดเล็กเนี่ย ที่ต้องทำเพราะถ้าไม่ทำรถมันวิ่งไม่ได้คับ

Palm@i-teq ถูกใจสิ่งนี้
  15. อ๋อ หมายถึงทำรถหรอครับเนี่ย ว่าแต่ชุดใหญ่นี่คือ ทำไรกันบ้างอ่ะครับ โบใหญ่อะไรประมาณนั้นรึป่าวครับ.......อิอิ

16. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ชุดใหญ่อะไรกานเหรอ ชวนกันมั่งดิ

17. นั่นดิ่ๆ ชุดใหญ่ไรกันแน่วะ เที่ยว หรือ ทำรถ งงๆ แต่ตอนนี้มีสนามแข่งรถแห่งใหม่เกิดขึ้น พอดีไปเจอมาโดยความบังเอิญครับ จะไปกินก๋วยเตี๋ยวแต่ขับผ่านพอดี อยู่ใกล้บ้านผม แต่ไกลบ้านเพื่อนๆอ่ะดิ่ อยู่แถวนวมินทร์ครับ ซอยเลียบคลองบึงกุ่ม ใครเคยผ่านไปน่าจะเคยเห็น น่าสนใจดีนะ..........อิอิ รายละเอียดไปถามสมิงก็ได้ พอดีไปด้วยกัน แต่ไม่ได้แวะนะอย่าเข้าใจผิด พอดีเลยไปกินโกบู้ มาครับ........ฝากไว้เผื่อใครสนใจก็โทรมาชวนกันบ้าง แต่จากที่ดูคร่าวๆแล้วคงจะสู้สนามที่เพชรบุรีตัดใหม่ไม่ได้อ่ะครับ อันนั้นคือที่สุดแล้ว............อิอิ ปล.มันต้องอย่างงี้ถึงจะเรียกว่านอกรอบจิง

18. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555+

19. nong_kaju

417
    41
    0
    สนามอะรัยหรอครับพี่แล้วมันมีสนามแถวเพชรบุรีด้วยหรอไม่เห็นเคยไปดูเลย

20. nong_kaju

417
    41
    0
    แล้วไอ้นอกรอบชุดใหญ่ที่ผมหมายถึงคือไปเที่ยวต่างจังหวัดกันไปนอนค้าง
    ไปกินไปเที่ยวตาม๓ษาเพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับอย่าเข้าใจผิด
    เพราะตอนนี้น้ำมันมันถูกก็เลยเห็นว่าน่าไปดีครับ

21. Nat_mo

781
    15
    18
    มีได้ไปมิตติ้งต่างจังหวัดแน่คับ

แต่อาจจะรอช่วงสอบให้มันพ้นไปก่อน

รับรองงานนี้มันส์เต็มที่ ขี้เต็มกางเกง

22. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เยี่ยมเลยท่าน

23. tee kmit

281
    4
    0
    ขนาดนั้นเลยเหรอ
    ต้องเตรียมพร้อมแล้ว

24. 55+ น่าไปครับ ส่วนน้องต้อม เอาเป็นว่าถ้าผ่านมาแถวบ้านผมก็โทรมาละกัน จะพาไปดูสนามแข่งรถแห่งใหม่ที่บอกอ่ะ รับรอง เจ๋งพอตัวเลย ปล.เที่ยวมั๊ยคะ...........อิอิ

25. nong_kaju

417
    41
    0
    เยี่ยมครับ

26. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    เส้นนั้นอันตรายนะคราบ ไปแซวเขา เขาลากไปด้วยนะเคยโดนมารอบนึงเกือบเอาชีวิตไม่รอด :cry:

27. โห คุณปาล์มครับ คุณนี่ไปรอบโลกจิงๆ ขนาดผมอยู่ใกล้ยังเพิ่งรู้เลย แหมวันหลังคงต้องคุยกันซะหน่อยแล้วล่ะ.........อิอิ

28. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    คริ คริ นิดหน่อยน่า

29. Nat_mo

781
    15
    18
    เมื่อวานก็มีนอกรอบคับ แต่ดันลืมถ่ายรูปซะนี่

อุตส่ามีตัวแรงเกิดมาอีกคันในกลุ่ม อิอิ

30. tee kmit

281
    4
    0
    โดนยาวๆๆเลยอ่ะ
    แง่ๆๆรถไม่แรงอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้