นัดมีตติ้งอย่างเป็นทางการ ครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย RETRO SPEC, 28 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    คราวนี้เราจะไปนัดมีตติ้งกันที่สนามคลอง5 นะ ครับ ซึ่งตรงกับวันเสาร์ที่25 พถศจิกายน 2006
    ซึ่งตรงกับงานของฮอนด้า ครับ ลายละเอียดเรื่องเวลา และค่าใช้จายจะมาแจ้งให้ทราบอีกที ครับ
    ป.ล. นัดล่วงหน้าแล้วนะ ครับ ยังไง พยามไปกันให้ได้ นะ คร้าบทุกท่าน :)

แก้ไขล่าสุด: 28 ตุลาคม 2006
  2. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    งานนี้ยังไงก่อไม่พลาดงับ อยากไปนานแว้ววววว+

3. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    โชคดีครับผม อยากไปเล่นมากๆ แต่ว่าวันเสาร์เรียนฮะ แล้วก็ไม่อยากหยุดอะ ปีหน้าจะเข้า มหาลัย แล้ว โครตวุ่ยเลย ส่วนเจ้า Audi ตอนนี้เกียร์กำลังจะพัง แล้วด้วยอะ ไม่กล้าเสี่ยง แหะๆๆ เซ๊งง๊ะอดไป แง่ๆๆๆ

แล้ว VDO อะ พี่ต้น จะดู พี่ต้นดริฟอะ ไม่อ้าวว Cef 55

แก้ไขล่าสุด: 29 ตุลาคม 2006
  4. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    ม่ายเป็นไร ครับตี้ ยังไง ถ้าว่างไปแต่ตัวก็ได้ นะ

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ทานลาบ แคร่บ

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไปก็ไม่ได้จริงๆครับผมเพราะว่า ติดเรียนอะครับผม และช่วงเนี๊ยก็ตามว่าจะจบแล้วสอบวุ่นเลย พักก่อนๆฮะ ไม่อยากหยุดเรียน เดียวพอหมดฤดุการสอบทั้งหมด ก็ลุยเต็มที่ฮะ เรียนสำคัญฮะ ช่วงเนี๊ย แหะๆๆ

7. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ให้มันจิงเห๊อะ เดี๋ยวเอาจิงก้อ ม่ายว่าง แฟนม่ายห้ายปาย :D :D

8. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ถ้าว่างผมอาจจะปัยแจมนะคับ ฮิๆ

แต่ขอดูก่อนนะคับ

9. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดีๆ ครับผม

10. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขอบคุนคับพี่ต้น ฮิๆ

11. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    ไปด้วยคนคร้าบ......ใกล้บ้านด้วย สะดวกเลย

12. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    มาเลย ครับคุณอ๋อง จาได้เจอกันซะที ยินดีๆ
    มากานเยอะๆ ม่ายดริฟ ม่ายไปเป็นไร มาคุยเฮฮา กันได้ ครับ

13. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28

พี่อ๋อง ขับมาสด้า

เราเคยเจอกันหรือเปล่าคับ:D

14. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ตรงกับวันที่วิ่งพีระเลยคับ เอาไงดีหว่า
    และที่สำคัญวันทำงานด้วยอ่ะ เจอกันกี่โมงคับผม

อยากไปคับ ตอนนี้กะลังจะได้ทำรถแล้วน่าจะเสร็จทัน:D :D :D

15. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ตัวผมเอง อาจจะ ไปตั้งแต่เช้าอ่ะ ครับ เพราะ อาจจะไปลองวิ่งเตรียมไลน์ ดูอ่ะ ครับ ส่วนคนอื่นก็อาจจะ ไปสายๆ หน่อยครับ นี้เบอร์ติด ต่อ นะ ครับ 06-5883376

16. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    โหพี่ต้น เวลาดริฟนี่เปิดไฟเลี้ยวซะด้วยนะ มารยาทดีจริงๆ ขอทางก่อนดริฟ อิอิ

17. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ไปลองเตรียมด้วยได้มั้ย รู้สึกตอนเตรียมนี้จาหวดเยอะกว่าตอนวิ่งจิง 5555

18. A32+GTR

A32+GTR New Member VIP

79
    0
    0
    เพ่ต้นอยากไปดริฟด้วยอะ

19. RETRO SPEC

854
    24
    0
    มาเลยแจ้ มาเลย

20. A32+GTR

A32+GTR New Member VIP

79
    0
    0
    กลัวรถพังงะ

21. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    ไม่ต้องกัวคับ หนุกๆ ฮิๆ

22. TON 1G-GE

TON 1G-GE New Member Member

5
    0
    0
    อยากไปเหมือนกัน แต่ติดเรียนเหมือนไอ้ตี้ อะเลยไปไม่ได้ ไม่งั้นได้มันส์ด้วยกันแล้วเนี๊ย

23. RETRO SPEC

854
    24
    0
  24. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    ฮิๆ ช่วยอีกแรงคับ

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อดไปแจมกะน้องต้นอีกแล้ว :( :(
    ตรงกะงานลิโพ ปาร์ตี้พอดี ไปพีระฯอ่ะ อดเยยย :p

26. RETRO SPEC

854
    24
    0
    เจงดิ พี่ อ่าม่ายเป็นไร ครับ พี่ บี ยางไง เดี้ยวนัดกันไปขําๆ กันอีก รอบก็ได้ ครับ

27. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    ซุ่มแอบดูเรื่อยๆ ฮิๆๆ

28. MoeyE

MoeyE New Member Member

30
    0
    0
    :( :( วันเสามีเรียนอ่าไงถ้าว่างจะแวะไปแล้วกัน:( :(

29. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    ปกติมึงก็ไม่ค่อยเข้าเรียนอยุ่แล้วโอ๋...... มึงมาได้ชัวร์ 555

30. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    เริ่มกี่โมง จบกี่โมงคับ กะว่าจะตามไปบ่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้