ขอความรู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย "MSN", 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. "MSN"

"MSN" New Member Member

2
    0
    0
    เครื่องคาบู เติมซอลฮอล95ได้ปล่าวครับ

2. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ...เติมได้ยัน E20 เลย.....ถ้าดูแลระบบท่อยางกับ ปั๊ม AC ดีๆ...ใส่กรองเบนซินหน้าทางเข้าปากคาร์บูอีกตัว....

...ของผมก็ V-TEC คาร์บู...กำลังทำวิจัย..ทดลองใช้ E20 อยู่....รู้สึกว่า รถวิ่งกว่าเดิม....

3. peun

peun New Member Member

19
    0
    0
    อยากทำบ้าง

4. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0

5. อย่าซัดรอบสูงมากละกันครับ
    ผมเคยแล้ว...วาวล์คดครับ D15b. หัวฉีด
    ..............................................................
    และยังมีอีกคันอะครับ D15b. เหมือนกัน
    ชาฟร์ ระลายเลยงะเหอๆ...
    ความประหยัด...กับความอยากแรง...มันมักจะสวนทางกันครับ
    555...

6. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เปลี่ยนอะไรๆ ที่เป็นยาง แล้วน้ำมันต้องผ่าน ก่อนดีกว่าครับ ของเก่ามันก็ 10 กว่าปีแล้ว จะได้ไม่มีปัญหา

7. เปลียนท่อน้ำมันอะเปลียนได้...
    เปลียนใจให้...เลือกรักเทค...ไม่มีวันครับ
    555...

8. "MSN"

"MSN" New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ:D( ประกบท่อนบนที่AUTOWAYดีปล่าวครับ )[

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้