อยากถามเพื่อนๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย dddd, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    ยางมีสภาพเป็นคลื่นๆ เสียงดัง เคยดูในกระทู้เก่าเห็นบอกว่ามาจากโช้คเสีย จะมีวิธีแก้ไขอย่างไรกับโช้คเดิมที่ผมไปทำสตรัสปรับเกลียวมา นอกจากเปลี่ยนโชค
    ขอบคุณมากทุกความคิดเห็นครับ

2. DTZC

DTZC New Member Member

43
    1
    0
    เอาไปอัดน้ำมันโช๊คใหม่ก้อหายแว้ววว ครับ ต้นล่ะ 4-800 แล้วแต่ร้านครับ

3. ลองไปร้านอ่ะคับ เช็คดูว่าโช้คพังป่าว วอ่มเอาคับ ถ้าจาให้ประหยัด

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    โช็คมีปัญหา

ไม่เปลี่ยน ก็ต้องซ่อมอ่ะครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ซ่อมเเล้วก็เสียอีกไม้100%ครับ เปลี่ยนดีกว่านะ

6. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ

ขอบคุณเพื่อนๆมากครับ แล้วผมจะมารายงานผลให้ทราบกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้