ผมอยากเก็บสายไฟบ้างครับ ถ้าเก็บไปไว้ท้ายรถได้ป่าวครับ? อิอิ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pong Kiattisak, 14 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ผมอยากเก็บสายไฟบ้างครับ ถ้าเก็บไปไว้ท้ายรถได้ป่าวครับ? อิอิ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    555555555 เอางั้นเลยเหรอ ป๋อง ไอ้เครื่องรุ่นนี้ นอกจากจะเก็บสายไฟแล้ว ยังต้องเก็บสายแว็คคั่มด้วยนะ และยัง สาย ไฮดรอลิคอีก เป็นเครื่องที่มีสายอะไรต่ออะไร เยอะโคดโคด

3. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ถ้าเป็นไปได้ผมอยากเก็บไว้ที่บ้านเลยครับ ^^

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ดีดี ทำเเบบน็อคดาวน์ เวลาจะใช้ก็เอามาเสียบๆ

5. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ส่งกระเเสไฟผ่าน บลูทู๊ดก้อดีนะครับ จะได้ไม่ ลก

6. Bill Bill

Bill Bill Guest

0
    0
    0
    ถังพักน้ำเอาไว้ข้างบนมองง่ายเลยย ย้ายยากมั้ยครับ

7. ก็มาแต่เช้าครับ...จะได้ไม่มีสายครับ....55#Palin Omsin

8. Nakorn Kachachat

Nakorn Kachachat Guest

0
    0
    0
    ทำเลยพี่เพื่อเปนแนวทางอย่าทำเหมือนกัน

9. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ฟังจากน้าเอ้บอก ผมไม่กล้าทำเลย

10. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    ย้ายถังพักน้ำไม่น่ายากนะครับ Bill Bill

11. เก็บได้ทุกอย่างเลยครับวิ่งได้ไม๊อีกเรื่อง

12. พอมีที่ทำครับ 1-3 หมื่นอะครับ ไหวไม๊

13. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    จบตั้งเเต่หมื่นเเล้วครับ^^

14. Pong Kiattisak

0
    0
    0
    Phichaya Klankaew ผมอยากเก็บไว้ที่บ้านเลย มันรกเหลือเกิน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้