ปรึกษาด่วนครับ สำหรับนีออน ติดแก๊ส ag หรือ versus ดีครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sezar Sopan, 27 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    ปรึกษาด่วนครับ สำหรับนีออน ติดแก๊ส ag หรือ versus ดีครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ได้ทั้งสองค่าย ดูร้านที่มีหลังการขายดีๆ และตามกำลังทรัพย์เลยครับ...

3. Energy reform ก็ดีครับ

4. ผมใช้versus ก็โออยู่นะ แต่ไม่มีประกัน

5. Sezar Sopan

0
    0
    0
    ที่ร้านแก๊สแจ้งว่า ag เหมาะรถยุโรป จริงหรอครับ!

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    @Sezar Sopan อันนี้ไม่ทราบว่าเหมาะหรือไม่เหมาะ แต่หลักการทำงานของระบบไม่ว่าจะยี่ห้อไหนก็เหมือนกันหมด มองส่วนสำคัญคือหลังการขายเคลมง่าย มีที่จูนง่ายๆ ไม่ใช่ว่าพอมีปัญหาก็อ้างโน่น เบี่ยงนี่ โดยที่เราจ่ายตังค์ไปแล้วน่าเจ็บใจที่สุด...

7. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ตอนแรก ผมใช้ของ sec ใช้ไป สามปี โซลินอยหัวฉีดพัง เลยเปลี่ยนไปใช้หัวฉีดของ AG แทน ครับ ตอนนี้ เต็มถังวิ่งไปต่างจังหวัด ได้ 550 โล เปิดแอร์ตลอดทาง ครับ

8. Sezar Sopan

0
    0
    0
    สรุป ag ของหมด โดน versus มาครับ

9. Napolpat Tri

Napolpat Tri Guest

0
    0
    0
    รถผม versus เจ้าของเก่าติดมา ผมขับมา 3 ปีละไม่เคยมีปัญหาเรื่องแก็สเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้