ภาพ meeting เมื่อคืนนี้ 13ธ.ค.51 (นิดหน่อยนะ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ไป meeting ดึกไปหน่อย ออกทัวร์ต่างจังหวัดตั้งแต่เช้า(ไปไหว้พระส่งท้ายปีเก่า)

ก็อบอุ่นมากมายนะครับ เหมือนทุกครั้งที่ผ่านๆมา

ภาพมีไม่เยอะครับ 4ทุ่ม พวกปิดไฟซะแว้ว แต่ก็ยืนคุยกันต่ออีกพักใหญ่นำทีมโดยพี่ไก่...:D (เล่าอะไรให้ฟังก็ไม่รู้ อิๆ)

ไปชมภาพกันครับผม...:D

2. green nv #032

2,789
    89
    0
    ภาพหมู่ก่อนดีกว่าดึกแล้วนิ...:D

3. green nv #032

2,789
    89
    0
    ไทยมุง อิๆ...:D

4. green nv #032

2,789
    89
    0
    วัน meeting นี่ดีอย่าง ใครมีปัญหา หรืออยากรู้เกี่ยวกับเรื่อง NV เราได้เปิดกระโปรงโชว์กันจะจะ เลยครับ...:D

5. green nv #032

2,789
    89
    0
    อ่ะนะภาพหมู่รถ ก่อนเค้าปิดไฟ...:p ถ่ายภาพเดี่ยวรถได้4-5 คัน

6. green nv #032

2,789
    89
    0
    ภาพเดี่ยวรถไว้แก้ตัวใหม่ละกันครับ

อยากให้ดูรูปนี้

คันซ้ายของพี่ปุ๊ระเบิดขวด คันขวาของพี่ป้อมบั้นเด้ง

NV Club เราไม่ได้คบกันที่ "รถ" เพียงอย่างเดียว NVหรือไม่ใช่NV ไม่เกี่ยวนะครับ (เมื่อคืนเฮียตั้มก็ขับB11เสือซ่อนเล็บมา เพื่อนโช่ก็CITY น้องนัส น้องเต้VIOS พี่ไก่พาน้องวิชมา)

พี่ๆเค้ามาด้วย "ใจ" ใช่เพียงรุ่นรถนับถือจริงๆครับ...:D

7. green nv #032

2,789
    89
    0
    ฝากข่าวไว้ก่อนล่วงหน้านะครับเดือน มกราคม2552 เราจะ ON TOUR ไหว้พระ 9วัด กันที่อัมพวานะครับ จะไปกันวันอาทิตย์ เรื่องวันที่เดี๋ยวรอติดตามกันในบอร์ด

รายละเอียดเรื่องสถานที่เดี๋ยวน้องเล็กคนเลี้ยงแมวจะจัดให้ครับ...:cool:

ใครว่างพอมีเวลา ก็มาร่วมกันทำบุญไหว้พระรับปีใหม่กันครับ...:D

8. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ แต่ ยังหารถใหม่ไม่ได้เลยอ่ะ พี่นกลงมาระยองเมื่อไร ตอบด้วยนะขอรับ

9. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    น่าสนุกเนอะ

10. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    เสียดายจังม่ะได้ไปด้วย ยังอบอุ่นเหมือนเดิมนะ

11. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ยังไม่มีโอกาศได้ไปบิ๊กซีสักที ต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้ไปคับ ^^ พี่ช้างแอบไปเงียบๆเลย

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    น่าสนุกจัง:D

13. ว้าว....... คันชมพู....ใส่กระโปรงดำซะด้วย .....มั่นดี ...!!!

อัมพวา...เมืองเก่าน่าท่องไป ไปไหวพระก็สุขใจ แต่ฉไหนเราอยู่ไกลแสน...ไกลจัง...

เก็บภาพสวยๆๆ ตลาดเก่าๆมาฝากด้วยนะคะ

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อดไปอีกและ
    คราวหน้าไม่พลาดครับ
    แต่รถจะวิ่งไปได้ไหมเนี่ย
    งานเข้าแล้วงานนี้

15. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    อบอุ่น

16. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    พลาดอีกจนได้เสียดายนะคับ ยังไม่ได้เห็นหน้าผู้ดูแลบอร์ดเลยง่ะ
    ทำไมไม่จัดม็อบประท้วงที่ปิดไฟล่ะคับ คริๆๆ

17. ObiO

ObiO New Member Member

61
    3
    0
    เสียดายครับ ไม่ได้ไปพอดี อกก็หักแล้วทะลึ่งกินเบียร์มาก ท้องเสียทั้งวันเลยครับ เกือบไม่รอด เฮ้อ

แต่อัมพวาเนี่ย ถ้าผมกลับจากเชียงใหม่ทันไม่พลาดแน่นอน

18. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
  19. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ทำงานยันเช้า ไม่ได้ไปเลย เซ็งแด่ว...

20. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ไปสายไปหน่อยคับ อดถ่ายรูปอีกแต่ก็อบอุ่นเช่นเคยคับ กิจกรรมมุงรถยังฮิตเหมือนเดิมฮ่าๆๆ

21. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ก็อยู่กันยาวๆเลยอ่ะครับ ยันไฟปิด ตั้งแต่แบ่งโซน ยันรวมเหลือโซนเดียว

รู้สึกว่าจะมีสมาชิกใหม่มาด้วยนะครับ แต่ไม่ทันได้คุยกันเลย

คราวหน้าละกันนะครับ

ปล.พี่ๆน้องๆ NV Club น่าจะรู้จักกันให้มากกว่านี้..........................:D:D:D

22. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    :Dหนุกหนานเหมียเดิม:Dแต่ไม่อบอุ่นนะครับดึกค้อนข้างหนาว.......ขับมอไซกลับบ้านคนเดียวอะ:cry:หนาวชิบเลย:D

23. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18

ว้าว.......สวยจังเลยพี่เป้...ขออภัยโทษด้วยที่ไปม่ายได้ครับ..:D:D:D

24. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    หนุกหนานกันมากมายครับ

เหอะๆๆๆๆ

25. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    งานหน้ามีไปมอไซแนเรา

26. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    คืนวันที่ 13 ยังนอนอยู่ที่วังน้ำเขียวเลยเรา อากาศหนาวดี

27. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    อบอุ่นคร้าบบ

อบอุ่่น

ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาจากพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ

28. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    สวัสดีทุกท่านครับงานมิตติ้งสนุกหนุกหนานทุกๆรอบครับ รอพี่อ๊อดจน4ทุ่มก็ไม่มาเลยไม่ได้จับเสือแต่ได้จับ 285 ขากลับหนาวดีครับ
    อยู่ลาดกระบังแค่เอื้อม เดี๋ยว NV ทำสีเสร็จแล้วเจอกันครับ

29. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ไปด้วยนะครับ ไกล้บ้านด้วย

30. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ทำบุญ 9 วัดอาจจะขอตามไปด้วยเด้อ

ขอวัดที่รถเตี้ยๆ เข้าได้ด้วยนะ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้