เที่ยว ปาย - ปางอุ๋งมาเมื่อช่วงวันหยุด เจอแก๊ง EK จากไหนไม่รู้ที่ปายเพียบเลย...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ท่านใหม่ นะฮ๊าว์ฟ, 25 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เที่ยว ปาย - ปางอุ๋งมาเมื่อช่วงวันหยุด เจอแก๊ง EK จากไหนไม่รู้ที่ปายเพียบเลย แต่ไม่ได้มีโอกาสเข้าไปทักครับ

1. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    Ek เชียงใหม่แน่เรย ไปกันอาทิตที่ผ่านมานิ

2. น่าจะใช่ครับ เสียดายไม่ได้มีโอกาส แวะทักทาย

3. กลุ่มek เชียงใหม่คับ ทริปเล็กๆ

4. 10 คัน เห็นจะได้นะครับ ขับผ่านที่ปาย พอดี อิ 3d สีเหลือง จี้ตรูด อยู่เลย แวะทักทายไม่ได้เลยครับ

5. Pui Rodsodsai

Pui Rodsodsai Guest

0
    0
    0
    สุด ไม่ทราบว่าเครื่องอะไรอะครับ

B20 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้