เรื่องลำโพง" JBL"10นิ้วครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย tammx, 15 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tammx

tammx Guest

0
    0
    0
    ผมจะติดตั้งเครื่องเสียง อยากได้ เบสหนักๆๆ ใช้ "JBL"10นิ้วดีมั้ยครับ หรือมี ยีห้อ อื่นดีกว่า "JBL"ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ รถที่ไปติด เป็นรถvolvoครับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    MTX ลองเอาไปพิจารณาอีกตัวเลือกคับ

3. gogogo

gogogo New Member Member

170
    0
    0
    ซับดีตู้ไม่ดี ก็ไม่มีความหมาย

เสียงเบสจะมันได้นั้น ซับกับตู้ต้องเข้ากันได้ดี www.chainatsound.com

4. suthaipo

suthaipo New Member Member

23
    0
    0
    ของผม 10 '' ADX เบสหนักเหมือนกันครับตู้ปิด

5. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    MMATT อีก 1 ตัวเลือกน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้