สอบถามเรื่องท่อครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย notesamit, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    สอบถามครับ ผมใช้Ek ตัว Lev เครื่อง D16Y8 เกียร์ออโต้ ถ้าหากจะเอาแคตฯ ออกจะวิ่งขึ้นกว่าเดิมไหมครับ เพราะตอนนี้รู้สึกว่ามันอืดๆอ่ะครับ แล้วจะกินน้ำมันกับเสียงดังมากว่าเดิมไหมครับ
    ขอบคุณครับ

2. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ถ้าวิ่งเกินแสนโล เอาออกก็ได้ครับ น่าจะดีกว่าเดิมนิดหน่อย
    เรื่องเสียงคงไม่ดังออกมาจากเดิมครับ แต่เรื่องกลิ่นจะแรงหน่อยครับ
    แต่โดยรวมแล้วเอาออกก็วิ่งดีครับ

3. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    กลิ่นแรงหมายถึงอะไรหรอครับ งงครับ
    ปล. รถผมวิ่งมาแสนสี่กว่าๆแล้วครับ

4. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    ก็มีกลิ่นเหม็นออกมาจากปลายท่อเวลาติดเครื่องอ่ะครับ

5. Tonge

Tonge New Member Member

46
    5
    0
    ใช่ครับมีกลิ่น เหมือนกลิ่นไหม้น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้