ช่วงล่างดังมากช่วยหน่อยครับb11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย numpoke154, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numpoke154

numpoke154 Guest

0
    0
    0
    ราคาช่วงล่างบี11ราคาประมาณกี่บาทหรอครับตอนนี้มันดังมากแล้วมันก็ร่อนด้วยช่วยทีครับถือว่าเป็นพระคุณอย่างสูง

2. naresB11

naresB11 New Member Member

109
    35
    0
    มาหาความรู้ครับ
    พี่ๆท่านใดมีข้อมูลช่วย B11 ด้วยคร้าบ

3. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    ต้องดูสาเหตุก่อนครับว่ามันดังแบบไหนอันนี้ก็ตอบยากเหมือนกันแต่ส่วนมากรถ B11 มันไม่ค่อยมีอะไรมากครับเกี่ยวกับช่วงล่างที่หลักๆก็จะเป็นลูกหมากแร็ค,ลูกหมากคันชัก,บูชปีกนกหน้าซ้าย-ขาว,ยางเบ้าโช๊คอัพ,หรืออีกอย่างที่ผมเจอกับตัวเองสลักบูชแกนคาลิบเปอร์หลวมเวลาสะเทือนก็จะดังตอนนี้รถผมก็ดังยังไม่มีเวลาแก้ไขเลยขี้เกียจอิอิ:D ส่วนด้านหลังก็มัพวกบูชปีกนกหลังอีกนั้นแระสรุปง่ายเตรียมเงินไว้ประมาณไม่น่าจะเกิน6000-7000 เผื่อไว้เป็นค่าแรงช่างและก็น้ำแข็งโซดา:Dหรือมีไรโทรมาปรึกษาได้ครับ..:D

4. NIRANAME

NIRANAME New Member Member

40
    1
    0
    ตามนั้น....

5. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    ตามไปอีกคนประมาณนั้นเลยครับ

6. มหาดเล็กฯ

มหาดเล็กฯ New Member Member

42
    1
    0
    มาหาความรู้....
    เอ้าช่วยมาตอบกันทีนะครับ

7. Rut_B11

Rut_B11 New Member Member

28
    1
    0
    ของผมก็ดังครับเวลาวิ่งทางปูนที่ขรุขระหน่อย เสียงดังเหมือนเอาเหรียญบาทวางไว้แถวๆล้อซัก 3 เหรียญ วิ่งผ่านหมา หมายังไล่จะกัดยางเลยคราบบบบ โครคอายทำไงได้ก็มันไม่รู้ดังตรงไหน อยากจะให้เพื่อนมาขับแล้วเราไปนั่งบนฝากระโปรงจัง จะได้หาเสียงได้ถูกจุด แต่ยังไงก็รัก B11 เหมือนเดิมแหละ:cry:

8. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    ต้องดูให้ได้คาบว่าดังตรงไหน แล้วก็จัดการ บางทีแลคพวงมาลัยเสียก็ได้คาบ

9. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    ยังไงก็เเก้ให้ตรงจุดนะครับจะได้ไม่เสียตังมากอะครับผมเคยทำมาเปลี่ยนพวกลูกยางต่างเเต่จำราคาไม่ได้อะครับเเต่ยังไงจะรีบหาราคามาบอกเเล้วกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้