สอบถามหน่อยคับ accord88ถ้าผมใส่ล้อขอบ15กว้าง8จะติดอะไรป่าวคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Chalamchai Choosup, 25 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับ accord88ถ้าผมใส่ล้อขอบ15กว้าง8จะติดอะไรป่าวคับ

1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ไม่ติดครับ

2. ขึ้นอยู่กับอ๊อฟเซ็ทล้วนๆเลยครับ

3. Toon K. Watt

Toon K. Watt Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ 15 กว้าง 8.5 ออฟ 25 ไม่ติดครับ ทั้งยางแก้มเล็ก แก้มใหญ่ โหลดหรือไม่โหลด ก็ไม่ติด ลองมาหมดแล้วครับ

4. ขอบคุนทุกคนที่ให้คำปรึกษานะคับ

5. แต่ผมติดครับแหะๆ มะมีตังชื้อยาง

แล้วถ้าใส่17อ่ะคับติดรึป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้