ถามเรื่องสปอร์ตไลท์ LEV 99

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย acare ek, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    ผมรบกวนขอความรู้หน่อยครับพอดีเพิ่งได้
    สปอร์ตไลท์เหลืองแท้มาเลยอยากทราบว่าจะใส่กะขาเดิม DEPO ได้หรือเปล่า
    หรือว่าต้องแปลงส่วนใหนมั๊ยครับ รบกวนผู้ที่รู้ด้วยขอบคุณครับ
    [ตอนนี้ใส่ DEPO อยู่]

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ใส่ได้ครับ เอาขาเดิมที่ติดมากับโคมเหลืองออก แล้วใส่กับขา Depo หรือว่าทำขายึดใหม่ก็ได้ ต้องคนเก่งๆหน่อย ของผมก็แปลงเอา ใช้ขาเดิมของโคมเหลืองมันนั่นแหละ แต่อาจจะไม่มีที่เกี่ยวกรอบตัดหมอกด้านใน ต้องติดเกลียวปล่อยตัวเดียว แต่ก็ไม่หลุดนะ :D

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ใช้ได้ครับ ถอดขาเก่าเอามาใส่โคมใหม่ได้เลย ไม่ยากครับ ลองดู

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ได้คับ ผมก้อใส่อยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้