มันเกิดขึ้นเมื่อเช้าค้าบ เศร้า

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย oak_eg, 15 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ดูรูปเลยคับ ไม่ขออธิบาย :(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2006
  2. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    แต่มันไม่มีรูปอ่ะคับ

3. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รูปไหนหว่า..

4. oak_eg

321
    3
    0
    ต้องเอาขึ้นรถสไลด์ไปเลยคับพี่ๆ เศร้า :(
    ต้องขอขอบคุณพี่ต้น+พี่เปิ้ล+ลี ที่มาช่วยเหลือเมื่อเช้าให้ครับ ทั้งเป็นธุระเรื่องรถสไลด์ด้วยคับ ขอขอบคุณมากๆเลยคับ :eek:

5. oak_eg

321
    3
    0
    มาดูความเศร้ากันต่อ :(

6. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    โหยย เกิดอะไรขึ้นอะคับ ไปโดนอีท่าไหน

7. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ซ่อมเสร็จเร็วๆ นะครับ

8. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ไม่เป็นไรโอ้ค ใจเย็น นะ ค่อยๆซ่อมไป
    อาการของรถที่น้องเค้าบอกมาคือ คันชักขาด แล้วก็คัซซีหน้าขวาฝั่งที่ชนก็โดนไปด้วย แล้วก็กระจกหน้าร้าวเพราะ หัวคนนั่งข้าง ไปกระแทก ที่ร้ายมันเป็นกระจกบานหน้าชา
    ส่วนสาเหตุก็มาจากแท็กซี่เหี้ยะ ๆคันนึง จาเข้าคู่ขนาน นึกจะเข้าแล้วแม่งก็เข้าเลย สุดท้ายเบรคไม่ทัน ก็ชนกันไป ยังไงซ่อมเสร็จเร็วๆ นะน้อง อย่าเครียดเรื่องที่บ้านมาก

9. oak_eg

321
    3
    0
    ขอบคุณคับพี่ต้น ตอนนี้รอเวลาไปเอาอ่ะไหล่อย่างเดียว คาดว่าอาทิตย์หน้าคงออกมา ซิ่งได้แล้ว แต่อยากจะถามพี่หน่อยว่า ราคากระจก 2 ชั้นเนี่ย มันราคาเท่าไหร่อ่ะพี่ จะได้เบิกมาเปลี่ยนเลย ไม่อยากขับแตกๆ

10. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ออกมาแล้วก่อวิ่งดีๆอ่ะ ระวังรถtaxiดีดีอ่ะ run in ต่อดีๆนะ

11. oak_eg

321
    3
    0
    จ้าแกก้อด้วยนะ ขับระวังเบนซ์ด้วยและกันนะ:D :D

12. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    หายไวไวนะคับ ของผมนี่ อยุ่ดีๆ แอร์ไหม้ เบรคไม่อยุ่ แล้วแมวเหี๊ยะ เสือกมากัดกันบนฝากระโปรง ดูไม่จืดคับรถผมตอนนี้

13. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    เสียจัยด้วยนะคับ ขอให้หายไวๆ

แท๊คซี่ มาเบียดเรา งี้ ปากันมันจ่ายให้เป่าฮะ

14. oak_eg

321
    3
    0

มะได้จ่ายให้ครับ คือเหมือนโอ๊คไปชนมันอ่ะคับ เลยเศร้าปาย:(

ตอนนี้ก้อใกล้เสร็จแล้วล่ะคับ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้