The Northeast Motoshow 2008

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย CHAINHOY, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHAINHOY

CHAINHOY New Member Member

11
    0
    0
    เป็นงานมหกรรมยานยนต์ที่ใหญ่ที่สุดในภาคอีสานครับผม เริ่ม วันที่20 - 28 ธ.ค.นี้ ชั้น 3 เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมออลล์ นครราชสีมา เพื่อนๆคนไหนสนใจ หรืออยู่ระแวกนั้นก็แวะไปชมกันได้นะครับผม และยังมีรถที่ช่วยลดโลกร้อน โดยใช้พลังไฟฟ้า และพลังงานน้ำ มาโชว์ในงานนี้ด้วยครับผม แล้วเจอกันคร้าบ...

2. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    น่าไปจังเลยคับ....อยู่ใกล้ๆเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้