แจ้งกำหนดการ" Meeting แรกของปี 2557" คร่าวๆ ครับ สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิก EK...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 14 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้งกำหนดการ" Meeting แรกของปี 2557" คร่าวๆ ครับ สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิก EK Group ครับ ต้องขอโทษด้วยเนื่องจากติดขัด หลายประการทำให้กำหนดการณ์ล่าช้า เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ทาง EK Group ได้ประสานหารือกับ Club SI ในการแข่งขัน Drag กระชับมิตร ( วิ่งเพื่อสุขภาพ มิตรภาพ และทดสอบสมรรถภาพ) เบื่องต้นได้กำหนดการณ์ดังนี้ครับ สถานที่ สนามเทพนคร วันที่ 1 มีนาคม 2557 โอกาศนี้จึงขอเรียญเชิญเพื่อนพ้องน้องพี่เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว โดยจะมีการกำหนดรุ่นของการแข่งขัน D , B16 18 20 , K20 24 , Open คร่าวๆ (รุ่นอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับจำนวนผู้สมัครนะครับ) เพื่อนท่านใดสนใจจะสมัครรบกวน ขอชื่อ เบอร์โทร รูปรถ (CIVIC EK เท่านั้น) เครื่องยนต์ เพื่อจะได้ทราบจำนวนคร่าวๆในการจัดรุ่นของการแข่งขันได้ถูกต้อง ในงานท่านจะได้พบกับเสียงหัวเราะ (อาจจะดังไม่เท่าเสียงเครื่องยนต์ แต่ก็ไม่น้อยหน้าเครื่องเสียงในรถนะครับ ^^ ) รอยยิ้ม มิตรภาพอันอบอุ่น อย่าเชื่อเสียงเล่าอ้างจนกว่าจะได้สัมผัสด้วยตัวเอง หลังการแข่งขันอาจจะพักผ่อนหย่อนใจแถวอัมพวา .... ส่วนความคืบหน้าและรายละเอียดต่างๆทั้งค่าสมัคร ถ้ามีความคืบหน้าจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ งานนี้จัดขึ้นเพื่อสมาชิก EK Group และ Club SI เพื่่อสานสัมพันธ์อันดีต่อกัน ผลของกันแข่งขันไม่สำคัญเท่ามิตรภาพที่ทำกิจกรรมร่วมกัน ... แล้วพบกันครับ

1. เอิร์ทครับ 0864142467 เครื่องยนต์ D เดิมๆครับ แล้วพบกันครับ

2. Tamazung Ph

Tamazung Ph Guest

0
    0
    0
    มีโคโยตี้ปะคับ

3. มีทุกสิ่งที่พี่ต้องการครับ ^^

4. Pattanan Chaiming....หราาา

5. ปีผิดอะน้า 5555 Anurak Gaewareeluck

6. ตาฝาดป่าว ดูใหม่ดิ่

7. Tamazung Ph

Tamazung Ph Guest

0
    0
    0
    อำนาจมืดมีจิง

8. สมาชิกใหม่ ก็สามารถวิ่งได้ครับ เพียงแค่ลงรายละเอียดในกระทู้ก่อน จะได้เป็นการรู้จักกันครับ

9. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    ใครสนใจเชิญลงสมัครได้เลยนะครับ รถใครแรวบ้างผมไม่รู้แต่ที่รู้คือความเฮฮาสนุกสนานร่วมกัน ครับ

10. Tanat Pong

Tanat Pong Guest

0
    0
    0
    ถ้าไปต้องลงชื่อป่าวคับ

11. ลงคับ ตามรายละเอียดด้านบนเลยคับ

12. Wasin Kaewmisri

Wasin Kaewmisri Guest

0
    0
    0
    มีรุ่น แก๊ส มะ ^^

13. Nu Somprach

Nu Somprach Guest

0
    0
    0
    มาซ่อมเซ็นทรัลล็อกก่อน มึงอ่ะ Wasin Kaewmisri

14. Wasin Kaewmisri

0
    0
    0
    ไม่ กูล็อกเองเป็น 5555

15. Ka-thi Saiyoo

Ka-thi Saiyoo Guest

0
    0
    0
    แคมเดี่ยวเปิดสนามนะ...

16. Ka-thi Saiyoo

Ka-thi Saiyoo Guest

0
    0
    0
    กลัวฝนตก...

17. Wasin Kaewmisri

0
    0
    0
    มีนา ไม่น่ามีฝนนะ

18. ไม่ตกหรอก จัดเต็ม แก้คันหน่อย

19. ปลดปล่อยตัวเองกันออกมาได้เลย

20. จารย์พูดถูกครับ 555

21. กูล คร้าฟ 081-806-0988 บล็อกBเดิม คับ แล้วพบกัน

22. Chintankul Chinkul บีไรครับน้องกูล 555

23. Por Upakarn

Por Upakarn Guest

0
    0
    0
    Dome Zookzon ไปปะกูนั่งไปด้วย ขากลับสไลด์เหมือนเดิม ฮ่าๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้