สอบถามพี่ๆครับ แอร์รถเดียวทำเดียวหยุดครับ อยากทราบว่ามันเป็นอะไร...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Adisak Pe, 3 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adisak Pe

Adisak Pe Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆครับ แอร์รถเดียวทำเดียวหยุดครับ อยากทราบว่ามันเป็นอะไร ตอนนี้ต่อตรงไว้ให้คอมทำงานตลอดครับ และอยากทราบว่ารีเลยคอมแอร์มันอยู่ตรงไหนครับ

2. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    แถวตรง กระปุกน้ำมันพาวเวอร์หรือเปล่า

3. Adisak Pe

Adisak Pe Guest

0
    0
    0
    ของผมเป็นแบบนี้ครับมันตัว เป็นตัวกลมหรือเหลียมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้