ใครมีหลอดไปหน้า มือสองขายบ้าง ไฟต่ำขาด1ข้าง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย มารเฟีย ทศกัณฐ์ เหน่งแขนลาย, 4 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีหลอดไปหน้า มือสองขายบ้าง ไฟต่ำขาด1ข้าง

1. ซื้อใหม่เลยครับ หลอดละ 90-140 บาท

2. เปลี่ยนเป็นคู่นะครับอีกข้างติดแต่ไส้ก็คงเปื่อยแล้วเดี๋ยวก็ขาด

3. เห็นเค้าบอกเป็น1000

4. หลอดละร้อยตามร้านอะไหล่เลยครับ

5. ขอบคุณทุกคนมากคับ ตอนแรกถามพวกบอกหลักพัน

6. ถอดเป็นไม๊ครับ ^^^

7. ไม่เป็นเลยพี่ มีวอธีมัยคับ

8. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ถอดง่ายๆๆ

คัฟพี่ อาทิตนี้เดียวลอง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้