ลูกหมากหลุด ใครอยู่พัทยาบางครับ. ต้องการความช่วยเหลือ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 4 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกหมากหลุด ใครอยู่พัทยาบางครับ. ต้องการความช่วยเหลือ

1. ทำไงถึงหลุดอะคับ

2. มันเก่าเเล้วพี่.7ปีอะคับ ขับมาดีๆเนี้ยแหละครับ.

3. เวลาเลี้ยว ดังป่าวคับ ก่อนหน้าจะหลุด

4. ไม่ครับ. ขับมาจากกทม. ก็ดีๆอยู่. เเต่มันเหมือนข้างในเเตก เพราะไม่ค่อยล๊อก. คงกระเเทกหลุมหน้าเเม็คโครแหละครับ

5. จับยัดเข้าที่เดิมก่อนครับหาสลิงรัดให้แน่นขับได้ช้าๆพอได้ครับ

6. เคยหลุดครับ ก็อาศัยลวดสลิงข้างทางมัดเอาครับ

7. ผมอยู่สระบุรีครับ

มันยัดไม่เข้สอะคับ. ทิ้งรถไว้ก่อน. พนเช้าไปซ่อมละขับไปอู่. กำลังคิดหนักเพราะถ้าลาก2000+แน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้