รบกวนถามเรื่อง กรองเปลือยจานบิน หน่อยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย AekAE110, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    คือผมอยากทราบว่า หาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับผม

ผมลองหาในบอร์ดแล้วไม่เห็นมีเลยครับ ท่านใดพอทราบกรุณาบอกด้วยครับผม ขอบคุณมากๆครับ

:):):)

2. kajohn

kajohn New Member Member

23
    1
    0
    คลองถม อาคารใหม่ เดินหาดู ไปซื้อมา400บาท ปาก2.5นิ้ว สวยมาก ยังไม่ได้ใส่เลยถ้าทางจะดังน่าดู

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ยี่ห้อ K&N ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้