รบกวนสอบถามครับ ถ้าเราใส่เบาะ ek 9 sr3...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปรีชา วุฒิรักษ์ชัยนันท์, 19 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามครับ ถ้าเราใส่เบาะ ek 9 sr3 แล้วลูกบิดสามเหลี่ยมที่ใช่ปรับติดกับคอนโซลพี่แก้ไขยังไงครับ

1. ที่คิดไว้คือเอาชุดตรงเบรกมือ ek 9 มาใส่แต่มันเป็นสีดําครับ ของผมยังเป็นเทาอยู่ กับสลับซ้ายขวาเอาลูกบิดไว้ด้านนอก

2. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่อยากเสียเงินเพิ่มก็เอาลูกบิดไว้นอก

3. ต้องสลับทั้งเบาะหรือเฉพาะลูกบิดครับ

4. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ทั้งเบาะสิครับ แต่รางเอาไว้นะครับ

5. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    ผมก้ทำแบบพี่อ๋อมบอกครับ สลับฝั่งกัน เอาคนขับไว้คนนั่ง สบ๊ายยยย

6. Atcha Amornsak

Atcha Amornsak Guest

0
    0
    0
    ผมมีครอบเบรคมือเตี้ย สีเทาคับ เก่ายุ่นสนใจทัก

ชอบครอบมือเบรคทรงของ EK9 เทียบสีพ่นสีเทาเข้มก็สวยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้