https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/s720x720/63299_488155537933297_616851418_n....

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chanchai Kaslangka Bird Kib, 18 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >

1. โคมไฟ้าหน้าราคาเท่าไรครับ หาได้จากไหนครับ

2. อันนื้ผมชื้อรถต่อมาคับติดมากับรถอยู่แล้วคับ

3. อยากได้จริงๆ

4. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
  5. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ผมขอท้าดวนเลยครับ....ใครจะช้ากว่ากัน

6. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    อันนี้ไม่ต้องระเบิดห้องเครื่องเหรอครับ ถามช่างแถวบ้านบอกไม่ได้ แน่เกินไป เซอร์วิตยาก นี่ผมคิดแค่ 20v เองนะครับ โดนเบรคซะ ^^

7. ช่อมง่ายๆๆคับไม่ระเบิดห้องเยอะคับดูเหมือนเดิมๆๆ

8. ผ่าแค่ข้างเกียร์นิด1คับเครื่อง4gไม่แน่นคับช่อมง่ายๆๆ

9. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

10. Pitesh Eakune

Pitesh Eakune Guest

0
    0
    0
    Intercool อันเบ้อเริ้มเลย ใครเห็นก็รู้เลยว่าติดโบไว้เต็มพิกัด

11. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ถ้าดูดีๆแผงแอร์ก็ไม่ใช่ของเดิมๆ แถมมีออยล์มาแปะไว้อีก

แผงแอร์ก็แปลงใหม่อะของเดิมๆๆไม่มีแล้วคับทำขึ้นมาใหม่ทั้งหมดเลยคับเท่าทื่เห็นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้