อยากรู้วิธีทำโคมดำมุม ส้มด้วยตัวเองครับบอกหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ไครพอรู้วิธีทำมุมดำมุมส้ม บ้างครับ ว่าทำไง แล้วใช้สีไรพ้นบ้าง แล้วพ้นตรงไหนบ้าง
    ช่วยบอกหน่อนนะครับ ขอบคุณครับ

2. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    แลกกันไหมครับ อยากได้โคมเดิม

3. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    พอดีของผมมัน นำเข้าข้างหนึ่งครับ แล้วขาหักติดกาวไว้ ไม่กล้าแลกครับ อิๆๆ เลยอยากจะเอามาทำโคมดำเลย ขอบคุณครับ ไฟคุณกสวยดี ว่าแต่ ขายไหมละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้