อยากได้หม้อน้ำปีเนียม2ช่องขึ้นไปครับไม่รู้จะไปหาที่ใหน และของรุ่นใหนใส่แทนกันใด้มั้งครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ภาณุพงค์ ร่วมจิตร เด็ก โพธิ์ศรีฯ, 17 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้หม้อน้ำปีเนียม2ช่องขึ้นไปครับไม่รู้จะไปหาที่ใหน และของรุ่นใหนใส่แทนกันใด้มั้งครับ

1. บ้านอยู่แถวเคหะร่มเกล้า ลาดกระบังครับ

2. Phanathon Prptms

Phanathon Prptms Guest

0
    0
    0
    ผมก้อยุ่เคหะร่มเกล้าคับ

3. ผมอยู่ซอย3ครับ

ลองดูร้านข้างปั้มแก๊สตรงแยกที่ไปตลาดมีน ตรงข้ามไทวัสดุครับเคยถามราคาประมาญ 5000 ครับ(ผมก็อยู่เส้นร่มเกล้า อยู่ร่มเกล้าซ.6 ครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้