กลับมาอีกครั้งคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย teay-up2you, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teay-up2you

teay-up2you New Member Member

17
    1
    0
    ตั้งแต่รถเครื่องพังมาประมาณเกือบปีก็ได้เวลาบูรณะใหม่ตอนนี้วางsr20ไม่โบแต่เกียร์ดันมีปัญหาเพราะว่าเซียงกงเค้าเอาเกียร์b14มาใส่ก็เลยให้เค้าเคลมให้ใหม่เซ็งเลยเจออย่างนี้ ก็เลยถอดเอาโช้คหน้าไปกลึงใส่สตรัทปรับเกลียวเอาสปริงหน้าของฮอนด้าแอคครอทใส่เหมือสปริงหลอดเลยอิอิไปหาของเก่าหลังอู่มาโชคดีไปส่วนข้างหลังไม่รู้จะทำงัยดีเอาโช้คแก็สมาใส่เลยดีมั้ยคับรถใส่แม็กซ์16ยาง45

2. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ

3. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ยังไงก็รอ.....ครับ

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    หวัดดีครับ

5. teay-up2you

teay-up2you New Member Member

17
    1
    0
    เสร็จแล้วคร้าบเด๋วจะเอารูปมาให้ติชมนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้