เปิดแอ ไฟรถตกขนาดนี้ไดชาจจะเป็นไรนี่ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Tee Rungsit, 20 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    เปิดแอ ไฟรถตกขนาดนี้ไดชาจจะเป็นไรนี่ครับ

2. Tee Rungsit

0
    0
    0
    ถ่านจะหมดหรือไดชาจจะพังครับ

3. เหมือนจะไดร์ชาตเริ่มเสื่อมหรือไดร์อ่อนแล้วนะ ถ้าเปิดแอร์แล้วผลิตกระแสไฟไม่พอ มันก็ต้องไปดึงไฟจากแบตมาใช้

4. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ดูสายดินด้วยครับ

5. Tee Rungsit

0
    0
    0
    ไปร้านแบตที่ใช้อยู่ให้เค้าเช็คว่าแบตเสียไหม. พอวัดค่าเค้าบอกไฟเข้าแบตไม่พอครับ

6. Tee Rungsit

0
    0
    0
    ไดชาจ คงได้เวลาช่อมหรือเปล่าครับ

7. Tee Rungsit

0
    0
    0
    มีร้านเชียงกงแถวบ้าน. ขายไดชาจญี่ปุ่น เดิมๆไม่บิ้ว 1900 บาท แพงไหมครับ

8. สะดวกมารับเองป่าว

9. Phanathon Prptms

Phanathon Prptms Guest

0
    0
    0
    ของผมช่างใช้โอมวัดไฟมา14 ช่างว่าใช้ได้ แต่ขึ้นแดงที่เรือนไมล์ตลอด ยิ่งเปิดแอร์ไปกันใหย่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้