Accord. 88. ตอนนี้ปล่อยไปก่อนมีเรื่องอื่นที่ต้องทำจำเป็นกว่า เดี๋ยวกลับมาแน่นอน. !!

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 19 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    Accord. 88. ตอนนี้ปล่อยไปก่อนมีเรื่องอื่นที่ต้องทำจำเป็นกว่า เดี๋ยวกลับมาแน่นอน. !!

1. Akkardech Promma

Akkardech Promma Guest

0
    0
    0
    คันนี้สวยมากผมแอบชอบ

2. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    ยิ่งไฟท้ายนี่ผมว่าคันเดียวในไทยเลยมั้งครับ :)

3. ขอบคุณมากครับ รถเก่าไม่ค่อยมีคนทำ แต่ถ้าทุ่มทำ ผมก็มองว่ามันจะดูมีค่ามาก กว่ารถใหม่ๆที่ใครๆก็ซื้อได้

4. ลิ้นซิ่งสั่งร้านไหนคับอยากได้จัง

5. Chalamchai Choosup
    ผมสร้างมันขึ้นมาเองครับ. สังเกตุดู. ในคลับผมไม่เหมือนใครเลย

6. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    ของผมจอดเน่าล่ะครับเอาเงินเลี้ยงลูกก่อน :O

7. ค้ำแก้มที่ผมเห็นคนอื่นเค้ามีเลยอยากมีบ้างก็ต้องสร้างกันเอง.

8. Toe/camper. Full suspension.

9. ผมสนุกมากที่ได้ทำมันขึ้นมาเอง แม้กระทั่งประกอบเครื่องเอง.

10. สวยมากคับสุดยอด55

11. ท้าย. (มาปั่น ก่อน ^^ เผื่อสร้างแรงบันดาลใจให้หลายๆคน)

12. ท้ายแน่นๆ ล้อหลัง. ขนาด 10".

13. ขายหรอคับ

14. ไอดอลๆๆๆเลยคับ...

15. เข้ามาไลค์รัวๆ

16. Toey Chotpiwat

Toey Chotpiwat Guest

0
    0
    0
    สวยงามตามท้องเรื่อง

17. รถเก่าแต่ก็มีอะไรที่ใช้ประโยชน์ได้เหมือนรถใหม่. "ไฟส่องพื้น"

18. ว่าจะset turbo. แต่ต้องเอาเงินมา ซื้อเครื่องมือ เพื่อต่อยอดการทำงานก่อน

19. ระยะเวลา ประมาณ สองปีที่ผ่านมาผมซื้อเครื่องมือไว้เรื่อยๆ. อันที่จำเป็นต้องใช้

20. Vanz Pramulwong

Vanz Pramulwong Guest

0
    0
    0
    ไฟท้ายอันนี้ เหมือนที่น้องเคยหิ้วมาจากUSปะเนี่ยยย Palin Omsin

21. จำได้ว่าเคยนั่งคันนี้ครั้งงนึง F22b ฟาฟ้า เกียร์ทริปทอนิค หลังติดเบาะจริงๆ

22. Nu Royal Wings

Nu Royal Wings Guest

0
    0
    0
    นึกว่าพี่จะขาย เหนบอกปล่อยไปก่อน 555 น่าจะหมายถึงปล่อยตอดที่บ้านเฉยๆไปก่อน

หล่อสุดละครัช88ลำนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้