หาหัวตัด Civic Ek96 ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย teppe039, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teppe039

teppe039 New Member Member

3
    0
    0
    รถผมเอาไปชนมาอ่ะเลยอยากจะเปลี่ยนหัวรถอ่ะครับ เพราะตอนนี้ดึงโครงมามันก็มีปัญหานิดหน่อยอ่ะครับ(รึเปล่า) เพราะว่าตั้งศูนย์ไม่ได้เลย อยากได้แค่โครงหัวรถอ่ะครับ ถ้ามีช่วงล่างมาด้วยก็ยิ่งดีใหญ่เลยอ่ะครับ :cry:

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
  3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    มีทุกอย่างที่ต้องการคับ 081-6891298

T@O ถูกใจสิ่งนี้
  4. มีของทุกอย่างในราคาประทับใจครับ

คือพอดีรถผมเปนปี 96 ครับ แล้วพึ่งได้หัวตัด ek lev มาครับ ตอนนี้กำลังสับหัวอยู่ที่อู่

ผมมีอะหลั่ยทุกอย่างที่พี่ต้องการเลยครับ ตั้งแต่กันชนหน้า จนถึงคอนโซนเลย รถผมคันนี้เปนรถที่บ้านคับ พึ่งวิ่งมาหกหมื่นโลเองคับ ผมกล้ารับประกันอะหลั่ยเครื่องและเกียร์ให้พี่เลย 3 เดือน รับประกันนานกว่าซื้อเครื่องที่เซียงกงอีกนะคับ

0868605345 เอ็กซ์ครับ

ราคาถูกแน่นอนครับ รับประกันด้วย

เอาราคาไปแบบคร่าวๆก่อนแล้วกันครับ กันชนหน้า 1000 ไฟคู่ละ2000 เขียนไม่หมดครับ อยากได้ไรโทมาคุยกันครับ

5. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    ผมมีแบบแยกชิ้น ถ้า สนใจก็ลอง ติดต่อได้ครับ

6. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ไม่ทราบว่าหาของได้หรือยังครับ ช่วย Update ด้วยครับ <<<

7. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เซียงกงบางนาครับ เยอะเลยแอบไปเห็นมา 96 มีเพียบ
    ปล.หน้าLev มี 1 หน้าตัด

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เซียงกงครับ

9. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    รู้เลย....ผมไม่ใส่ใจหรอกครับเรื่องคะแนน แต่ไม่อยากให้ทำอย่างนี้ครับ
    ปล.ถ้าไม่ชอบกัน ก็อย่าทำอย่างนี้ เลยครับ สู้มาด่าผมต่อหน้ายังดีกว่ามาเล่นผมลับๆ นะครับ

T@O, นายอ้น ตาโต, ksaEK97 และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  10. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ...

Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  11. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ผมก้อโดนเช่นกัน แต่ไม่ใช่ในกระทู้นี้นะครับ
    ผมก้อไม่ได้ใส่ใจเรื่องคะแนนชื่อเสียง แต่ไม่ชอบพวกสุนัขรอบกัด เก่งจริงก้อออกมาพูดกันเลย ไม่ชอบ ไม่พอใจ ผมเรื่องอะไร
    ขอบคุณครับ

Ahtrun_Sala และ T@O ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้