Spoonnnn รบกวนหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Milkman, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milkman

Milkman New Member Member

7
    1
    0
    ตอนนี้ผมใช้รถตัว 02 สีทองอยู่คับ

จาทำสีใหม่ ระหว่างขาว type r กับเหลือง nsx spec r ใครมีรถสีนี้ขอชมหน่อยคับ

จาทำเปงเเนว spoon อะคับ เเล้วผมกะจะเเปลงเปงตัว 04 ด้วยเลย

ยังไงขอคำเเนะนำหน่อยคับ

อู่ไหนดี เเล้วอุปกรณ์ต่างๆเนี่ย ทีไหนราคาดีๆบ้างอะคับ

ขอบคุงมากๆคับ

2. Wazzup_!!

Wazzup_!! New Member Member

80
    1
    0
    รถผมก็แปลงมาจาก 02 นะครับ สีเดียวกันเลย

เปลี่ยนเป็นขาว FD แต่ใส่เหลืองลงไป นิดหน่อย

สีออกนวลๆ เกือบจะ type R

3. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    ผมขาวtype r คับ แต่ผมแนะนำสีส้มspoon คับ......เด่นชัวร์ๆ สวยจี๊ด อีกปีสองปีผมก็ว่าจะทำอยู่คับ แต่ต้องเป็นฝาคาร์บอนด้วยนะคับ....

4. Milkman

Milkman New Member Member

7
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยคับ ขอบคุงมากคับ

ถามอีกนิดคับ เเปลงไฟหน้าอะคับ มันต้องเบิกอะไรบ้างอะคับ

เพราะหลอดมันไม่เหมือนเดิมใช่ปะคับ จาก 1 หลอดสูงต่ำเเยกเปง 2 หลอด

5. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ผมว่ารองไปเล่นที่บอร์ดใหม่ไหมคับ.......สมาชิกส่วนใหญ่จะย้ายไปเล่นที่บ้านใหม่กันหมดอะคับ www.civicesgroup.com

6. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ทำสีชมพู + คาร์บอน์หน้าหลัง หลังคาดำ เลยครับ หล่อจ๊าด!!!~...
    จะทำอยู่อิอิ ...

สีไรก้อสวยคับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้