+++++ใครก็ได้ช่วยแนะนำร้านชุบโคมไฟหน้ารถทีจ๊ะ+++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ton_200, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton_200

Ton_200 Guest

0
    0
    0
    ใครก็ได้ช่วยแนะนำร้านชุบโคมไฟหน้ารถทีจ๊ะ โคมมันขุ่นมากๆ แต่กระจกมันใสอยู่เลย พี่ๆช่วยแนะนำให้ทีนะ เอาชุบทั้งเหล็ก/พลาสติกด้วย
    ไปทำมา2ที่ละ ตอนแรกก็ใสดีผ่านไป1อาทิตย์ขุ่นเลยเหมือนมันร้อนก็ขุ่นอ่ะครับ ใครรู้แหล่งบอกทีครับ

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เคยเห็นร้านหนึ่ง แถวๆ ถนนรามคำแหง แต่ลืมไปแล้ว

ในซอยเดียวกับโรงพยาบาลอะไรนี่แหละ

แต่ซื้อใหม่ น่าจะดีกว่า มั๊ย ?

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
  4. sakawa

sakawa New Member Member

83
    1
    0
    ลองเปิดสมุดหน้าเหลืองดูครับ ผมเคยหาดูเห็นมีหลายเจ้าอยู่นะ

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

ตามนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้