พี่ๆครับ ผมขอรบกวนถามหน่อยนะครับ พอดีรถแบตหมด พอชาดเข้ากับรถอีกคันก็ขับได้...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Saharat Oanaem, 4 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Saharat Oanaem

Saharat Oanaem Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ผมขอรบกวนถามหน่อยนะครับ พอดีรถแบตหมด พอชาดเข้ากับรถอีกคันก็ขับได้ "แต่เหมือนแรงมันไม่ค่อยมีนะครับ" ประมานว่า รอบตกหรืออะไรซักอย่างพอขับไปได้ซักระยะ ก็ดับไปเลยครับ เอาแบตตอรี่ไปชาดแล้วตอนนี้ยังไม่ติดเลยครับ ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ ผมคนอยุธยา ^ ^

2. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ไดชาร์ทหรือป่าวคับ

3. Saharat Oanaem

Saharat Oanaem Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ ไงจะลองบอกช่างให้ตรวจดูนะครับ ตอนนี้ช่างยังไปดูที่คอยอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้