ทำมัยล้อหน้าซ้ายผมแบะอย่างนี้อ่ะคัฟ เวลาขับลงร่องถนนนี่เป๋ไปเป๋มา มันเป็นที่อะไรคัฟ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย แบงค์ เบส เพี้ยน, 28 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำมัยล้อหน้าซ้ายผมแบะอย่างนี้อ่ะคัฟ เวลาขับลงร่องถนนนี่เป๋ไปเป๋มา มันเป็นที่อะไรคัฟ

1. ลองเช็คยางหนวดกุ้งที่คานหน้าดูครับ

2. ล้อมันถอยมาไม่อยู่กึ่งกางด้วยคัฟ

3. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
    คานหน้าคานหลัง กับหนวดกุ้งอะคับเช็คดูคับมันฉีกหรือขาดหรือป่าวคับ

4. ถ้าขาด เปลี่ยนไหม่ปะมานกี่บาทคัฟ

5. Kittichai Seda

0
    0
    0
    ถ้าหนวดกุ้งยางหนวดกุ้งน้าจะเสื่อมหรือขาดก้อไม่กี่บาทคับหลังร้อยไม่รวมตั้งศูนนะคับ

6. Kittichai Seda

0
    0
    0
    แต่ถ้าคานผุหรือขาดก้อหนักหน่อยคับอยุ่ที่ช่างจะหาของง่ายหรืออยากคับ

7. ต้องเปลี่ยนปีกนก เปลี่ยนบูช หลายอย่างเลยคัฟ

8. Kittichai Seda

0
    0
    0
    ตามอายุการใช้งานอะคับต้องทำใจคับ55

9. ต้องเตรียมเงินปะมานหมื่นนึงคัฟ

10. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คานหลังฉีก

คอม้าคดป่าวครับ ดืมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้