ต้องการสอบถาม ท่านผู้รู้ เรื่องรถ surf กับ sport cruiser

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย แจ๊คเดอะริปเปอร์, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมต้องการจะซื้อ การ์ดกันชนSurf 185 มาใส่กับ Sport cruiser ก็เลยอยากสอบถาม ท่านที่มีความรู้ว่าสามารถนำมาใส่ได้เลยหรือไม่
    หรือว่าจะต้องแปลงอะไรบ้าง โปรดให้ความรู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    การ์ดกันชนหรือการ์ดกันแมลงอะครับ

แบบไหนอะครับ

2. การ์ดกันชนหน้าอ่ะครับ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รอผู้รู้แล้วกันนะ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    Up Up Up ให้ ครับ

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไม่แน่ใจเลยคับ อ่าแบบว่าไม่เคยได้ยินเลยการ์ดกันชน

หรือว่าจะเป็นกันชนแบบออฟโรด รอผู้รู้ดีกว่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้