งานเข้าอีกแล้ว รถสตาร์ดไม่ติด

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kaikoun, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaikoun

kaikoun New Member Member

7
    0
    0
    สรุปติดปัญหาที่ Switch Parking ครับ ตรงที่เกียร์ตำแหน่ง P แหละครับ แบบว่ามันไม่ยอมทำงานเฮ้อ ยังหาไม่ได้เลยว่ามันอยู่ตำแหน่งไหน ช่วยบอกทีครับ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แกะคันเกียร์แล้วลอง เมก สาย ดูว่า
    ขั้วไหน เป็นขั้ว ปาร์คกิ้ง
    แล้วต่อสายตรงข้ามไป
    หรือ ถอดหาอะไหล่เปลี่ยน ดู อ่ะ
    ผมไม่เคยลอง เหมือนกาน
    อิอิ

3. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    แหม!! เกี่ยวกับระบบเกียร์เสียด้วยยากพอดู ยังไงเอาใจช่วยครับหายไวๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้