ขออุนญาติภาพเจ้าของรถน่ะครับคืออยากจะขอคำชี้แนะพี่ในกลุ่มหน่อยอ่ะครับคือล้อในภาพนี้เอาม...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Trisuk Poonnaboot, 4 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออุนญาติภาพเจ้าของรถน่ะครับคืออยากจะขอคำชี้แนะพี่ในกลุ่มหน่อยอ่ะครับคือล้อในภาพนี้เอามาใส่รถ ACCORD88ได้ไหมอ่ะครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆๆ

1. ได้ครับ 4/100

2. ได้อีกเสียงครับ

หายข้องใจเลยครับขอบคุณพี่ๆมากเลยน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้