เเผงสีดำ บริเวณ หน้าปัดไมล์ ที่มีน๊อต 2 ตัว เเกะออกอย่างไรครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เด็กข้าง มอ, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เด็กข้าง มอ

เด็กข้าง มอ New Member Member

122
    2
    0
    พอดีผมทำไม้จิ้มฟันหล่นลงไป ปริเวณร่องเเผงหน้าปัดไมล์ครับ ดูเเล้วมันก็มีน๊อตเเค่ 2 ตัว รึป่าว

ไม่สบายใจมากครับ เเกะไม่ได้ รบกวนด้วยครับ ตกลงมันมีน๊อตกี่ตัวตรงไหนบ้างครับ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    มีสองตัวคับ แล้วค่อยๆดึงพลาสติกสีดำเข้าหาตัว

3. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ออกแรงนิดนึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้