มีคำถามนิดนึงครับ. เวลาลงขายอะไหล่ทำไมถึงไม่ลงราคาครับ (ไม่ได้กวนนะครับ)...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Ollo Putin, 11 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    มีคำถามนิดนึงครับ. เวลาลงขายอะไหล่ทำไมถึงไม่ลงราคาครับ (ไม่ได้กวนนะครับ) ผมว่าบ้างทีจะขายของลงราคาไว้เลยคนซื้อจะได้ตัดสินใจได้เลย ไม่อย่างนั้นก็ต้องรอถามราคากัน. หรือว่าเราเปิดห้องขายของเลยดีไหครับ. ฝากแอดมินด้วยครับ

2. ออ เองพูดถูก..

3. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    เว็บก็ทามให้แต่ไม่มีคนใช้ ท้อใจแทนคนทำเลยครับ T_T

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้