ของมันเก่าแล้วต้องเปลียนสะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Buddy Deesukon, 3 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buddy Deesukon

Buddy Deesukon Guest

0
    0
    0
    ของมันเก่าแล้วต้องเปลียนสะหน่อยครับ

2. Toon K. Watt

Toon K. Watt Guest

0
    0
    0
    รีเลย์ไฟหน้าหรอครับ สว่างกว่าของเดิมไหม รถผมนี่กลางคืนมองแทบไม่เห็น

3. Buddy Deesukon

Buddy Deesukon Guest

0
    0
    0
    ประมาณนี้ครับ

4. อยากได้วิธีติดตั้งจังเลยยยย ผมนี้ สว่าง เเต่ไม่สะใจอะคับ

5. ถ้าผมนี้ รีเรย์อยู่เเล้ว อยากจะให้สว่างขึ้น ต้องทำไมครับ เเล้วโคมผม ไอสีเงินๆมันลอกอะครับ มีวิธีเเก้ไขโดยที่ไม่ต้องซ์้อใหม่มั๊ยครับผม

ต้องไปจัดหลอดแหละ เด๋วสว่างไม่เหมือนชาวคลับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้