3 S ท ำ ท่ อ ยั ง ไ ง ใ ห้ นุ่ ม ทุ้ ม ลึ ก แ บ บ บ๊ อ ก เ ซ อ ร์

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย ขับแต่โตต้าเท่านั้น, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นมาหลายคัน แต่ไม่รู้จะถามยังไงเพราะอยู่บนถนน
    ผมเห็นมีทั้ง โคโรน่าเอ็กซิเอร์ หรือ ฟอร์จูนเนอร์2.7 หรือแม้กระทั่ง อีคาร์ของมิตซูที่ทำเสียงท่อเหมือนเครื่องบ๊อกเซอร์ของซูบารุ

วานถามหน่อยว่าทำที่ไหน ผมกำลังจะเปลี่ยนท่อใหม่ จะได้ทำเลยทีเดียว ขอชื่อร้าน เบอร์โทรด้วยนะครับ หรือสถานที่ก็ดี

ขอบคุณครับ

1. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ขอติดตามด้วยคน.. ชอบเสียงซูบารุเหมือนกันครับ

2. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    คงยากนะครับ ซูมัน ตุ่มๆ เพราะมัน สูปนอน

3 เอส ถ้าให้ผมแนะนำกับท่อที่วางทิ้งอยูที่บ้าน 5 ใบที่เป้นทรงไฮเปอนะ

ผมแนะนำท่อรีๆ ครับเสียงทุ้มๆหวานๆดี

แต่ถ้าใส่ตรงๆเสียงจะแป้นๆเลย แล้วใยแก้วเครื่องตัวนี้มักจะหมดไวด้วย จะให้ดังสนั่นคงยากครับ ถึงดังก็แป๊ปเดียวครับเดี๋ยวใยแก้มหมดก็ดัง แป๊นๆ ปวดหูเชื่อผมจิครับ ท่อทรงไฮเปอกองเต็มบ้านเลย ทุกวันนี้ใส่ท่อทรงรี ๆเสียงเหมือนเจ โบออโต้ดี

3. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ลองหาท่อพักไอเสียลูกปลาย ที่เป็นรุ่นซุเปอร์แทปมาใส่ดูครับ

:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้