ความอยากเข้าครอบนำ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 11 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ่า ไป เห็น air intake charger ที่ auto แบค มา แล้ว เกิด กิเลศ อย่าง รุนแรง แต่ ไม่มีความรู้เลย ว่า มานทำอะไรได้ม่าง ราคา ก็ แพ้ง แพง 4000 ของ อีสะเป้ก กะ ของ D1 1000 ปลายๆ อยากจะรู้ว่า ถ้า ติดไปแล้ว มันจะ มีผลอะไร กะรถ ไหม คับ ปัญหา คาใจ เยอะเหลือ เกิน คิดได้ประมาณว่า
    1. ใส่ไปแล้ว มัน จะทำให้รถพังไหม
    2. หรือใส่ไปแล้ว ต้องปรับ จูน หรือ มีกล่อง ประเภท อีเมเมจ ขึ้นปาย ถึงจะเห็นผล
    3. แล้ว อีสะเป้ก กะ ของ ดีวัน มันเหมือนกันไหมอะคับ
    4. มันพังง่ายไหม คับ
    5. ใครมีอะไร เสนอ แนะ หรือ มี เพื่อนใช้ รบกวน บอกผล ป๋ม ด้วย นะง้าบ
    thx ล่วงหน้าเลย คับ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    1.ไม่พังครับ
    2.ใส่แล้วไม่น่าจะเห็นผลอะไรอ่ะครับผม ถึงจะพ่วงกล่องด้วยก็ตามครับ
    3.เป็นของไต้หวันครับทั้งสองยี่ห้อ
    4.ไม่รู้เหมือนกานครับ
    5.ไม่อยากแนะนำให้ใส่ครับ
    แต่ว่าผมอยากแนะนำให้ใส่ถังดักไอน้ำมันเครื่องอ่ะครับ รถทั่นelmo set bo ใช่ไหมครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2008
  3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ใส่ถังดักไอน้ำมันเครื่องจะเห็นผลกว่าครับ

4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เอ่อ รถ ป๋ม เดิมๆ อะ คับ มะมีตัง เซ้ท ที่สนใจ อยากใส่กะเห็นมันสวยดี แต่ มะรู้ว่า มัน ทำให้ ดี ขึ้น หรือ แย่ ลงอะคับ งิงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้