ใครเอา RS ผมไป

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เดินมอเตอร์โชร์เสร็จ กลับมาถึงรถที่ลานจอด เซ็งเป็ดเลย :mad: โดนงัดป้าย RS หน้ากระจังไป ขอโทษนะครับคนที่มางัดไป รู้มั๊ยกว่าผมจะทำงานเก็บเงินมาแต่งรถได้ลำบากแค่ไหน ผมว่าคุณเก็บเงินวันละ สิบบาท ยี่สิบบาท แล้วค่อยไปซื้อของที่คุณอยากได้ มันน่าภูมิใจกว่านะครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. J.EK

J.EK New Member Member

81
    26
    0
    เลวๆๆๆๆจิงๆๆๆๆเบื่อ ขโมยๆ

3. Top_EK_Songkhla

Top_EK_Songkhla Member Member

67
    8
    8
    เสียใจด้วยนะครับ ของผม RS ปลอมยังหายเลยครับ

4. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    เสียใจด้วยคร้าบผม

ของมันไม่ได้แพงอะไรเลย จะเอาไปทำไมเนีย

เก็บเงิน ซื้อเอง มัน ไม่ภูมิใจ กว่าหรอคร้าบบบบ

คุณหัวขโมยเอยยยยยย

5. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    เสียใจด้วยครับพี่ จับได้นี่ต้องเอาให้หนัก!!!

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

7. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ที่จอดรถมันไม่มีคนดู ต้องระวังหน่อยครับ

8. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ไม่น่าทำกันเลย เสียใจกับเจ้าของด้วยนะคับ

9. Tor @ Tanugi Factory

Tor @ Tanugi Factory New Member Member

29
    2
    3
    ช่วงนี้งานเข้าบ่อยนะครับพี่ เด๋วกระจังแตก เด๋วโลโก้หาย จอดรถไว้บ้าน ขึ้นแท๊กซี่ดีกว่าครับ

10. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    อยากหล่อแต่ขโมยของเค้ามา...ขอประนาฌว่าเลวมากๆครับ.... สุจริตชน..อยากได้อะไรก็มาหาซื้อเอาในเวปนี้ดีกว่าครับ...ไม่น่าทำกันเลย....เสียใจด้วยครับแอ้

11. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    เสียใจด้วยคับ

12. เสียใจด้วยนะน้องชาย รถกำลังหล่อๆ อยู่ด้วย อ้อ! ช่วยเอารูปมาลงให้ชมหน่อยได้ไหม ไปใส่Moonroof เสร็จแล้วไม่ใช่เหรอ ตอนนี้เวลาขับผมปวดหัวทุกทีเลย มันเหม็นกลิ่นสีมากเลย รถคุณเป็นเหมือนกันหรือเปล่า

13. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เจอเรื่องเศร้าอีกแล้ว เสียใจด้วยนะครับ

14. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    เซ็งแทนคับ ไม่รู้จะป้องกันยังงัยเหมือนกันกับปัญหานี้

15. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เสียใจด้วยครับ

16. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    เสียใจด้วยนะครับ
    นึกซะว่าทำบุญ ทำทาน ให้กับไอ้คนขโมย จะได้สบายใจนะครับ
    เอารูป moonroof มาโชร์หน่อยสิครับ อยากเห็นจัง
    :D

17. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    เสียใจด้วยครับ เซ็งแทนเลย กับพวกเวรพวกนี้

18. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    :eek: ขอบคุณทุกๆคนที่ให้กำลังใจครับ รู้สึกอารมณ์ดีขึ้นเยอะ
    ได้ใจผมครับพี่ๆ น้องๆ บอร์ดนี้ ขอบคุณอีกครั้ง :rolleyes:

คุณขโมยครับ ผมจะเก็บเงินหามาติดใหม่ เชิญมางัดไปอีกนะครับ
    คราวนี้ผมจะติดกล้องวงจรปิดไว้ด้วย ผมอยากเห็นหน้าคุณจังเลย จะได้รู้จักกันไว้

พี่ Drunk , คุณอ้น
    กลิ่นอ่อนลงเยอะครับ รถเกือบหายเหม็นแล้วครับ เปิดหน้าต่าง เปิดมูนรูฟทุกวัน
    ตอนนี้อยากถ่ายรูปมูนรูฟ มาโชว์ที่สุดเลย ติดอยู่ที่ตอนนี้เอาเลนท์กล้องส่งศูนย์ calibate อยู่ เร่งให้ทันอาทิตย์หน้าจะไปเที่ยวเหนือ กลับมาจะเอาูรูปมาให้ชมกันครับ

พี่ น้อง ทุกคน
    ขอบคุณครับ _/\_

นายอ้น ตาโต ถูกใจสิ่งนี้
  19. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    โหไอ้พวกนี้.......มันน่านัก...ผมมีอยู่อันนึงจะใส่...อยู่ด้วยหนาวๆร้อนๆเลยอะ

20. แม่งเสียลม กะพวกเลวๆพวกนี้จัง

21. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    ทามอะไรไม่ได้ได้แต่ทามใจครับ พวกเนียไม่นึกถึงหัวอกคนอื่นหลอกครับ ว่ากว่าเขาจะหามาได้ เก็บเงินมาซื้อได้มันยากแค่ไหน ของก็ไม่ได้ถูกๆๆ เหมือนผมเมือก่อนที่กำลังแต่งใหม่ๆๆซื้อโลโก้H แดงของแท้มาใส่ยังไม่ทันครบอาทิตย์ก็โดนงัดไปเหมือนกันครับหน้าหลังเลย ยังต้องทามสีใหม่อีก ผมละเซ็งแทนเลยครับหลังจากนั้นภายนอกที่ถอดง่ายๆๆๆเนียพยายามจะใส่ของปลอมเอาครับเพื่อความปลอดภัย และก็ไม่ประมาทครับ เสียใจด้วยจริงๆๆครับ

22. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    น่าเห็นใจครับของผมก็เคยโดนโลโก้ H แดงแท้2อันเลยเซ็ง เสียใจด้วย:cry:

23. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    เลว....

เจอต้องจับอุ้มไปที่เปลี่ยวๆ....แล้วยิงทิ้ง....สถานเดียว

แล้วมันหายได้ไงอะ ของแท้มันจะยึดน๊อตจากข้างในไม่ใช่หรอ ต้องถอดออกมาทั้งกันชนถึงจะเอาออกนิหน่า งง

24. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ไงก็ระวังทรัพย์สินของแต่ละท่านกันให้ดีๆนะคับ ผมว่าต่อไปมิจฉาชีพคงเต็มเมืองแน่ คนเริ่มทยอยตกงานกันแล้วคับ เมื่อคนมันไม่มีจะกินวิธีที่ง่ายที่สุด ก็คือ การขโมยนั่นเอง

25. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    เสียใจด้วยนะครับ เข้าใจความรู้สึกครับ

26. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เสียใจด้วยครับคิดว่าทำบุญให้ตัวกินไก่แล้วกันครับทำใจครับๆ

27. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    แม่งเลวจริง เสียใจด้วยครับ

28. เสียใจด้วยคับ แบบนี้ต้องทำใจ

29. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    จับได้ก็ดีดหูซัก2ทีเลย

30. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ผมใส่ของปลอมนะครับ อย่าเอาไปเลย

เสีนใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้