โดนสอยอีกแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ninebenz Patipark, 9 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    โดนสอยอีกแล้ว

1. สวยครับ อิอิ

2. ชอบใจคนชนมากเลยมันถอยรถผมก็เดินตามดูมันถอย ถอยไปได้เกือบ 100เมตร มันคงไม่เห็นรถผมจอด 555 ถอยครูดครั้งแรกไม่เท่าไหล่ มันเดินหน้าถอยใหม่ครูดอีก ผมเดินขำไป มันลงรถเดินไปที่รถผมแล้วไปส่องประตูคนขับ
    คู่กรณี:แม่งคนขับไปไหนว๊ะ
    เราเดินตามหลังมันไป
    ผม:อ่ออยู่ข้างหลังคุณครับ
    คู่กรณี:อ่าวพี่ผมขอโทษ ผมหลงทาง คุยโทรศัพท์ถามทาง
    ผม:อืม
    คู่กรณี:พี่รีบมั๊ยเด๋วผมเรียกเครมประกันให้
    ผม:ไม่รีบแล้วหละ(ในใจกูก็รีบแหละกูถึงมาที่รถ ไม่เป็นไรมันคงประกันชั้น 1)
    ชั่วโมงกว่า เจ้าหน้าที่มา
    หลังจากบันทึกข้อความเสร็จ ปล่อยคู่กรณีไปก่อน
    เจ้าหน้าที่:พี่ขอดูเลขกรมธรร หน่อย
    ผม:เอาทำไมครับผมไม่ผิดนิ
    เจ้าหน้าที่:คือทางบริษัทให้เช็คครับ เค้ากลัวพี่เตรียมกัน คือของตู่กรณี แต่ชั้น 3ธรรมดาครับ
    ผม:อ่าวไม่ชั้นหนึ่งหรอ เห็นออกตัวแจ้งเจ้าหน้าที่เลย แล้วบันทึกให้ผมเป็นฝ่ายผิดเนี่ยนะ
    อากาศร้อนละ อารมณ์มา ปล่อยไปตามนั้นครับ เด๋วผมโทรเข้าบริษัทประกันเอง (ผิดที่บริษัท หรือผิดที่เจ้าหน้าที่บันทึกข้อความ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้