ใครพอมีหัวเทียนเบอร์มั้งครับ รึทราบที่ตั้งร้าน เเถวบ้านผมมีแต่16 22 ต้องการ20...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 12 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีหัวเทียนเบอร์มั้งครับ รึทราบที่ตั้งร้าน เเถวบ้านผมมีแต่16 22 ต้องการ20 มันข้อมีนยาวไปmmเดียว เครื่องเดินไม่เรียบเลย เเล้วท่านใดพอทราบว่าa20a. ตั้งวาล์วเท่าไหร่ครับ ร้านตั้งมาบอก15-150 ผมไม่เข้าจายยยยย

1. Phichaya Klankaew กล่าวไว้ว่า ..... รุ่นนี้ชอบเย็นๆตอนเช้าดีที่สุด จริงๆมีละเอียดกว่านี้นะ int 0.13-0.17 mm. Ext 0.23-0.27 mm. อิๆตั้งแบบจับคู่เอา นะ

2. เซงเลยยยย

3. เบอร์หัวเทียน 20 มันเย็นไปครับยังไงก็เดินไม่เรียบ เอาไว้พวกรถทำแคมเดินเบาไม่ได้พวกที่ต้องใช้รอบสูงๆ

งั้นหาพวก NGK ก็ได้ครับ พวก เบอร์ 6 กำลังดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้