รถผมเป็นไรคับจอดเติมแก้สแถวพระราม9มุ่งหน้ามอเตอรเวย์เปิดสวิทย์ไม่มีไฟขึ้นให้เด็กปั้มแก้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อาอู๋ กำเหนิด กู๋หว่าไจ๋, 13 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมเป็นไรคับจอดเติมแก้สแถวพระราม9มุ่งหน้ามอเตอรเวย์เปิดสวิทย์ไม่มีไฟขึ้นให้เด็กปั้มแก้สเข็นก็ไม่ติด

1. ไฟอย่างอื่นติดไหม..(ไฟเลี้ยว,แตร,ไฟหน้า)ประมาณนี้นะครับ

2. Anake Loso FC

Anake Loso FC Guest

0
    0
    0
  3. ฟิวชัวร์

4. ตอนนี้ถึงชลบุรีแล้วคับขอบุคุนคับ

5. ผมปิดสวิทย์ไว้สักพักจับสายไฟขั้วแบตพอเปิดสวิทย์ไฟมาแต่พอสต้าทไฟหายเลยคับ

6. ทำอยู่หลายครั้งผมเลยทำให้ไฟหน้าปัดขึ้นแล้วให้เด็กปั้มช่วยเข็นติิึดคับ

7. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ขั้วกุญแจหน้าสัมผัสสกปรกป่าวครับ พอดีของผมเคยบิดกุนแจแล้วไฟวูบดับ ไฟหน้าปัดหายหมด แต่ไปจบที่ถอดเอาขััวกุญแจมาเชคขั้วสายแต่ละเส้นและขัดหน้าสัมผัสทองแดงเอาคราบสกปรกออกแล้วประกอบใหม่ใช้ยาวเลยครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้