อยากทราบปั้มติกเดิมแอคคอด88อยู่ตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sittisak Khongman, 14 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบปั้มติกเดิมแอคคอด88อยู่ตรงไหนครับ

1. Ceo YP

Ceo YP Guest

0
    0
    0
    ในถังน้ำมันคับ

2. ในถังครับรีเลย์ปั๊มอยู่ในรถฝั่งซ้ายถ้าจำไม่ผิดสายสีเหลืองคาดดำหรือน้ำเงินคาดดำนี่หละ

3. พอดีว่าจะเอาเเก๊ซออกจะใช้น้ำมันนะคับ

4. สวิทย์แบบไหนครับ

5. ส่วนมากเค้าตัดปั๊มติ๊กด้วยนะ

6. เพราะรถที่ผมขับกินแก๊สได้อย่างเดียวคาร์บูพัง

7. ใช้ครับผมก้ใช้แก๊ซได้อย่างเดียวเลยอยากใช้น้ำมันเพราะเเก๊ซมันเหม็นมาก

ถ้าจูนดีๆไม่เหม็นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้