เครื่อง 4G63 ตัว RVR กับ EVO 3 ต่างกันตงไหนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ake ultima, 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake ultima

ake ultima New Member Member

31
    0
    0
    อะไหล่ของ EVO 3 สามารถใช้กับตัว RVR ได้ไหมครับ กล่องสามรถใช้ได้ด้วยหรือเปล่า
    คือตอนนี้เครื่องผมพังนะพอดีได้เครื่องRVR มานะครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลองดูกระทู้เก่าๆดูครับ มีถาม-ตอบไว้เยอะครับ

3. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    อ่ะใหล่ใช้กันได้หมดทุกตัวครับ ส่วนเรื่องกล่อง RVR ใช้ของอีโวได้ ครับ สลับสาย สองเส้น ครับ

ที่อู่ที่ชำนาญระบบไฟมิตซู ทำได้ ครับ ผม

4. ake ultima

31
    0
    0
    ใช้สายไฟของ EVO 3ทั้งชุดเลยได้ไหมครับ

5. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ได้ ครับ ต้อง เอาจายจ่าย ของอีโว มาใส่ด้วยครับ และใช้ชุดไฟอีโวได้ เลยครับ

6. ake ultima

31
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ จะได้วิ่งซะที

7. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    crank& cam sencer เสียเหรอ ครับ ถ้า เสียก็เอาจานจ่ายอีโวมาใส่ได้ครับ กล่องไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ครับ

8. Num4g63

Num4g63 New Member Member

37
    0
    0
    ทำยังไงครับ สลับสายไหนกับสายไหนหรอ ช่วยบอกหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้