ใครทราบเบาะแสตระกร้าหน้า โปรดแจ้งด้วยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย TuM_Hz, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    :D:D:D:D:D

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ถามช้างเลยพี่ตั้มม...

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ยากครับ ไปที่ศูนย์ สั่งเบิกมาเลย ครบแน่นอนทั้งขายึด ตะกร้า

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ครับที่ศูนย์ HONDA ครับ
    ราคาขาย 260 บาท/ใบ

5. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    คารา ใบละ 240 บาท โดยประมาณ
    สั่ง ซื่อ จ่ายก่อน 100 บาท รอ ของ 1 อาทิด

สั่งหน้าที่ ร้าน รุ่งโรด 3 สาขา ดัง นี้
    สาขา ปะทุม(ข้ามพระพานนนชหวีไป(เขียน ผิด/ถูกขออถัย อิอิ))
    สาขา ดอนเมือง ประมาณ ซอย 5 มั่ง เลย ซอย บ้าน เก๊าไป ม่ะกี่ ประมาณ 100เมตร
    สาขา สะพานใหม่ จำม่ะได้ ว่า อยู่ ช่วง ใหนอิอิ

ให้พี่เก๊า ปาย สั่ง ให้ ก็ได้งิ 555+ เพราะพี่เก๊า ใกล้ สุด + ขน ของ ได้เยอะ อิอิ

6. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ผมดูมาทุกศูนย์แล้วครับทั่ว สมุทรปราการ และ สุขุมวิท ไม่มีครับ
    เค้าบอกว่าเลิกผลิตไปแล้ว ต้องหาตาม ศูนย์ที่มีของเก่าเก็บ ครับ

7. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ยังมีอีก ทาง ครับ เพ่

แปลงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

8. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ศูนย์ บางพลัด จรัญ ปิ่นเกล้า สะพานควาย อารี ตลิ่งชัน เตาปูน บางกรวย ไปมาหมดแล้ว
    ไม่มีซักที่บอกของไม่เคยผลิตและไม่รับสั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้