ผมอยากจะถามสมาชิกทุกท่านว่า ไอ้เจ้าเหล็ก ตัวนี้มันราคาเท่าไร เหล็กปีก...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย แดนแดน แสนสุรินทร์, 21 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากจะถามสมาชิกทุกท่านว่า ไอ้เจ้าเหล็ก ตัวนี้มันราคาเท่าไร เหล็กปีก นกล่างหน้าขวารึเปล่าผมก็เรียกไม่ถูก มันจะงอ หลบก้นแท้งเครื่องครับ รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ

1. หนวดกุ้งครับ ของเดิมจะตรง วางเครื่องใหม่มา เลยต้องทำให้งอหลบตูดเกียร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้