ใครพอมีคัสซี คานหน้าบ้างคับ พอดีคานผมฉีกอยากได้คับ ใครมีถิ้งรูปกับราคาไว้หน่อยคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย YoureTen TattooDesign, 23 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีคัสซี คานหน้าบ้างคับ พอดีคานผมฉีกอยากได้คับ ใครมีถิ้งรูปกับราคาไว้หน่อยคับ ขอบคุณคับ

1. Aek Suriya

Aek Suriya Guest

0
    0
    0
  2. Aek Suriya

0
    0
    0
  3. ขายเท่าไหร่คับ

4. Aek Suriya

0
    0
    0
    ขอเบอคับไม่แพง

5. Aek Suriya

0
    0
    0
    แชร์ location ไปในแชทแล้วนะครับ

6. ขอบคุนคับเด๋วไปเลยพี่

7. Sosity Panya

Sosity Panya Guest

0
    0
    0
    ใด้ยังคับ พอมียู่

8. ยังหาไม้ได้เลยครับ

9. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    คานหน้า acc94 ก็ใช้ได้นะคับ ราคาถูกถึงฟรี ส่วนใหญ่เชียงกงหรืออู่วางฮอนด้าแทบจะกองทิ้ง
    โดยเฉพาะรถที่วางเครื่องใหม่ เหมาะเอาไปใช้มากๆ

10. ผมใส่เครื่อง d15b อ่าคับ เวลาใส่รูน้อตตรงไหมอ่าคับ

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    พระเจ้า มีแต่คานหลังฉีก นี่คานหน้าฉีก โหดสลัดรัดเซีย

12. ไม่รุ้สาเหตุมาจากไหนเหมือนกันคับพี่ไม่แน่ก้อมาจากผมขับรุนแรงไปคับ 555

13. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    รูน๊อตตรงคับแต่ต้องขยับแก้รูหนวดกุ้งนิดนึง

ขอบคุณพี่Sosity Panyaมากคับได้มาแร้วสภาพสวยแหละราคาถูกด้วยคับขอบคุณมากๆคัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้