happybirthday E'joke หน่อยเร้วววว....

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย +-+-+- puRe -+-+-+, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    happybirthday E'joke หน่อยเร้วววว....3 ธันวา

มีความสุขมากๆนะไอ้น้องชาย โทษทีช้าไปหน่อย(ไอ้ที่ช้าก้อเพราะวันเกิดเมงทำให้กรูได้กลับบ้านตีสาม....เพราะไดร์เมงแท้ๆ คิดซะว่าเป็นของขวัญวันเกิดของพี่ก้อแล้วกันไอ้น้องง...5555)

คิดไรก้อขอให้ได้อย่างน้านนนนะน้องงง....อยากได้หนูตัวเล็กๆก้อขอให้ได้นะจ๊ะ..55+

2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    HBD มีความสุขมากๆ นะครับ

คิดหวังสิ่งใดที่เป็นไปในทางที่ดีขอให้สมดังหวังทุกประการนะครับ พี่โจ๊ก

3. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    HBD หว่ะ เพื่อน

อยากได้อะไร เมิงกะซื้อเอานะ มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เฟ้ยย

4. Gu_zaz

Gu_zaz New Member Member

63
    2
    0
    HBD ย้อนหลังครับ... ขอให้มีความสุข

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้ววววววววว !!!!!

Hap Hap Hap ปี่ ปี่ ปี่ !!!!!

Happppp ที่นี่ ปี่... ที่ไหนก้อไป อิ อิ อิ

HappY Birth Day +++ นะคร๊าบบบ คุนน้อง

ขอให้รวยๆ หล่อๆ จับเต็มไม้เต็มมือนะครับ (เงิน เงิน .....คิดลึก..)

มีฟามสุขเยอะๆในชีวิต

สาวๆ ไม่ต้องเยอะ แบ่งพี่ แบ่งน้อง มั้งครับ ฮิ้วววววววววววว !!!!

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    HBD นะโจ๊ก มีความสุขมากๆ เน้อออ

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    HBD ด้วยคน มาช้าไปมะเนี่ย อิอิ

8. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ขอบคุงมากๆคับพี่ๆเพื่อนๆทุกคน
    ขอให้คำอวยพรย้อนกลับเข้าทุกคนเหมือนกันคับ ^^

9. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    แวะมา Happy Birthday ด้วยจ้ะ

happy เต็มที่กะชีวิตกันไปนะคะ

มีความสุขมั่กๆ จ้า ....................

(^Q^)

10. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    HBDคับ
    ขอให้ถูกหวย รวยหลายๆล้าน
    มีเมียสวยๆคับ หลายๆคนคับ :D

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ตาคนนี้ เหลืองจิงๆด้วย อิอิ :D

12. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    มีเยอะก็ดีซิคับ พี่น้องงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้